













Quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có remote, màu beige F-60GDS-BE Panasonic nổi bật với thiết kế 5 cánh lớn mang phong cách hiện đại và tinh giản. Các cánh quạt được thiết kế khí động học giúp tạo luồng gió mạnh nhưng vẫn mềm mại, dễ chịu khi sử dụng. Chất liệu cánh cao cấp có khả năng chống cong vênh, chống bám bụi và giữ được độ bền đẹp theo thời gian. Gam màu beige kết hợp cùng kiểu dáng thanh thoát giúp sản phẩm dễ dàng hòa hợp với nội thất hiện đại, Scandinavian hoặc phong cách tối giản đang rất được ưa chuộng hiện nay.

Sở hữu sải cánh rộng cùng công nghệ tạo gió hiện đại, quạt trần Panasonic mang lại khả năng lưu thông không khí hiệu quả cho nhiều không gian khác nhau. Quạt tạo luồng gió trải đều, giúp căn phòng trở nên thoáng mát và dễ chịu hơn ngay cả trong những ngày nóng bức. Người dùng có thể tùy chỉnh nhiều cấp độ gió khác nhau để phù hợp với nhu cầu sử dụng thực tế như: nghỉ ngơi, thư giãn hoặc làm mát nhanh. Đặc biệt, luồng gió được tạo ra khá tự nhiên, không gây cảm giác khô da hay khó chịu khi sử dụng liên tục trong thời gian dài.
Một trong những điểm tiện lợi của quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có remote, màu beige F-60GDS-BE Panasonic là được trang bị remote điều khiển từ xa hiện đại. Người dùng có thể dễ dàng thay đổi tốc độ gió, bật/tắt quạt hoặc kích hoạt chế độ hẹn giờ chỉ với vài thao tác đơn giản. Điều này giúp quá trình sử dụng trở nên thuận tiện hơn, đặc biệt vào ban đêm hoặc đối với người lớn tuổi. Remote được thiết kế trực quan, dễ sử dụng và hỗ trợ tối ưu trải nghiệm sinh hoạt hằng ngày cho gia đình hiện đại.
Hoàng Phát Lighting chuyên cung cấp quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có remote, màu beige F-60GDS-BE Panasonic chính hãng với chất lượng đảm bảo và mức giá cạnh tranh. Khi mua hàng tại Hoàng Phát Lighting, khách hàng được hỗ trợ tư vấn tận tình, cung cấp đầy đủ thông tin kỹ thuật cùng chính sách bảo hành rõ ràng. Với nguồn hàng Panasonic chính hãng và dịch vụ chuyên nghiệp, Hoàng Phát Lighting là địa chỉ uy tín dành cho khách hàng đang tìm kiếm quạt trần chất lượng cao cho không gian sống và công trình hiện đại.
Thông số kĩ thuật:
| Chiều dài ty quạt | 28.8cm |
| Công suất (W) | 40W |
| Màu sắc | Beige |
| Số cánh | 5 |
| Điều khiển Remote | Có |
| Chức năng Sleep mode (Chế độ gió theo nhịp sinh học lúc ngủ) | Có |
| Chức năng tạo gió tự nhiên | 1/f Yuragi |
| Tốc độ gió | 208 m/min |
| Cấp độ gió | 9 |
| Chức năng bảo vệ | Khóa cánh an toàn, dây an toàn, công tắc an toàn |
| Chế độ hẹn giờ (h) | 24h |
| Lưu lượng gió | 285 m3/min |
| Đường kính cánh quạt | 150cm |
| Chất liệu cánh quạt | ABS-G |
| Động cơ | DC |





