













Quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có đèn, có remote F-60GFN Panasonic sở hữu thiết kế 5 cánh hiện đại với kiểu dáng tinh tế và sang trọng. Panasonic tối ưu phần cánh quạt theo cấu trúc khí động học 3D nhằm tăng hiệu quả tạo gió nhưng vẫn giữ được vẻ ngoài thanh thoát cho sản phẩm. Cánh quạt được làm từ vật liệu ABS-G cao cấp giúp tăng độ bền, hạn chế cong vênh và duy trì độ ổn định trong quá trình sử dụng lâu dài.

Một trong những ưu điểm nổi bật của quạt trần Panasonic là sử dụng động cơ DC thế hệ mới giúp tối ưu khả năng tiết kiệm điện năng. Công nghệ động cơ DC giúp quạt vận hành mạnh mẽ nhưng vẫn duy trì mức tiêu thụ điện thấp hơn so với nhiều dòng quạt truyền thống. Ngoài khả năng tiết kiệm điện, động cơ DC còn hỗ trợ quạt hoạt động mượt mà hơn, giảm rung lắc và hạn chế tiếng ồn trong quá trình vận hành.
Xem thêm các mẫu quạt trần khác tại đây:
Panasonic trang bị cho quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có đèn, có remote F-60GFN Panasonic công nghệ tạo gió tự nhiên 1/f Yuragi giúp mô phỏng nhịp gió ngoài tự nhiên để mang lại cảm giác thoải mái hơn khi sử dụng lâu dài. Công nghệ này thay đổi tốc độ gió linh hoạt nhằm hạn chế cảm giác quá lạnh hoặc khô da khi bật quạt liên tục nhiều giờ. Nhờ luồng gió mềm mại và tự nhiên hơn, người dùng sẽ cảm thấy dễ chịu hơn khi nghỉ ngơi hoặc ngủ vào ban đêm.
Lắp đặt trong phòng khách giúp tạo không gian thoáng mát, sang trọng và tăng tính thẩm mỹ cho nội thất.
Sử dụng trong phòng ngủ nhờ khả năng vận hành êm ái, giảm tiếng ồn và mang lại cảm giác dễ chịu khi nghỉ ngơi.
Phù hợp cho căn hộ, biệt thự hoặc nhà phố hiện đại cần thiết bị làm mát kết hợp chiếu sáng tiện lợi.
Ứng dụng trong văn phòng làm việc nhằm tạo môi trường thông thoáng và nâng cao sự thoải mái cho người sử dụng.
Dùng cho khách sạn, homestay hoặc khu nghỉ dưỡng để tăng tính tiện nghi và tạo điểm nhấn hiện đại cho không gian.
Thích hợp cho các không gian có diện tích rộng cần giải pháp làm mát hiệu quả, tiết kiệm điện và có tính thẩm mỹ cao.
| Tên | Thương hiệu | Giá bán | Hình ảnh |
|---|---|---|---|
| Quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có sensor F-60HAN màu xám Panasonic | Panasonic | 6.720.000đ |
![]() |
| Quạt trần 3 cánh, động cơ DC mới, có đèn, có remote F-48DGL Panasonic | Panasonic | 7.896.000đ |
![]() |
| Quạt trần 5 cánh, động cơ DC, có remote, nanoeX F-60FEN Panasonic | Panasonic | 8.050.000đ |
![]() |
| Quạt trần 5 cánh, động cơ DC mới, không đèn, có remote F-60DHN Panasonic | Panasonic | 7.266.000đ |
![]() |
| Quạt trần 5 cánh, động cơ DC mới, có đèn, có remote F-60DGN Panasonic | Panasonic | 9.401.000đ |
![]() |
Thông số kĩ thuật:
| Chiều dài ty quạt | 28.8cm |
| Công suất | 58W |
| Màu sắc | Trắng |
| Số cánh | 5 |
| Điều khiển Remote | Có |
| Chức năng Sleep mode (Chế độ gió theo nhịp sinh học lúc ngủ) | Có |
| Chức năng tạo gió tự nhiên | 1/f Yuragi |
| Tích hợp đèn Led | Có 4 cấp độ màu sắc ánh sáng, 1 chế độ ánh sáng ban đêm (night light) và 1 chế độ ánh sáng tối đa (full light) |
| Tốc độ gió | 208 m/min |
| Cấp độ gió | 9 |
| Chức năng bảo vệ | Khóa cánh an toàn, dây an toàn, công tắc an toàn |
| Chế độ hẹn giờ (h) | 24h |
| Lưu lượng gió | 285 m3/min |
| Đường kính cánh quạt | 150cm |
| Chất liệu cánh quạt | ABS-G |
| Động cơ | DC |





