











Khởi động từ DIN 2P 63A BMD2063204ACV Panasonic được thiết kế nhằm hỗ trợ điều khiển các thiết bị điện có tải lớn hoặc hệ thống điện hoạt động thường xuyên trong thời gian dài. Việc sử dụng khởi động từ giúp quá trình đóng ngắt điện trở nên ổn định và thuận tiện hơn đồng thời hỗ trợ hạn chế thao tác thủ công liên tục đối với các thiết bị điện có công suất lớn. Điều này góp phần giúp hệ thống điện vận hành hiệu quả và ổn định hơn trong thực tế.

Bên cạnh đó, contactor Panasonic được hoàn thiện với kết cấu cứng cáp nhằm hỗ trợ khả năng hoạt động ổn định trong nhiều điều kiện sử dụng khác nhau. Thiết kế chắc chắn giúp thiết bị vận hành bền bỉ hơn đồng thời hỗ trợ hạn chế ảnh hưởng từ các tác động bên ngoài trong quá trình sử dụng thực tế. Điều này đặc biệt phù hợp cho các hệ thống điện có tần suất hoạt động cao hoặc cần đóng ngắt điện thường xuyên.
Việc sử dụng khởi động từ DIN 2P 63A BMD2063204ACV Panasonic dạng DIN giúp hệ thống điện trong tủ điện được bố trí gọn gàng và khoa học hơn. Điều này không chỉ giúp tăng tính thẩm mỹ cho khu vực kỹ thuật điện mà còn hỗ trợ quá trình kiểm tra hoặc bảo trì hệ thống điện trở nên thuận tiện hơn trong quá trình sử dụng thực tế. Đây là giải pháp phù hợp cho các công trình yêu cầu quản lý hệ thống điện tập trung và chuyên nghiệp hơn.
Để đảm bảo chất lượng và hiệu quả sử dụng, khách hàng nên lựa chọn sản phẩm chính hãng tại Hoàng Phát Lighting. Tại đây, khách hàng được hỗ trợ tư vấn đúng nhu cầu sử dụng thực tế, đảm bảo sản phẩm chính hãng, nguồn gốc rõ ràng và chính sách hỗ trợ minh bạch. Hoàng Phát Lighting luôn đồng hành cùng khách hàng trong việc lựa chọn các giải pháp thiết bị điện an toàn, ổn định và phù hợp cho nhiều công trình dân dụng và thương mại hiện nay.
| Tên | Thương hiệu | Giá bán | Hình ảnh |
|---|---|---|---|
| Khởi động từ DIN 4P 63A BMD4063404ACV Panasonic | Panasonic | 2.058.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 4P 40A BMD4040404ACV Panasonic | Panasonic | 1.302.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 4P 25A BMD4025404ACV Panasonic | Panasonic | 721.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 2P 40A BMD2040204ACV Panasonic | Panasonic | 980.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 2P 25A BMD2025204ACV Panasonic | Panasonic | 686.000đ |
![]() |
Thông số kĩ thuật:
| Loại | 2 tiếp điểm thường mở (2NO) |
| Số cực | 2P |
| Điện áp điều khiển Uc | 240VAC (50/60Hz) |
| Điện áp định mức Ue | 240VAC |
| Dòng điện định mức | 63A |
| Kích thước | 35,4 x 82 x 60 mm |
| Tiêu chuẩn | IEC61095/ IEC60947-4-1 |
| Loại tải tương ứng dòng định mức & tiêu chuẩn | AC7a - AC1 |
| Lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |





