











Khởi động từ DIN 4P 40A BMD4040404ACV Panasonic được thiết kế theo chuẩn DIN giúp thiết bị dễ dàng lắp đặt trên thanh DIN trong nhiều loại tủ điện khác nhau. Thiết kế này hỗ trợ tiết kiệm diện tích bên trong tủ điện đồng thời giúp việc bố trí các thiết bị điện khác trở nên gọn gàng và khoa học hơn. Đây là giải pháp rất phù hợp cho các công trình yêu cầu hệ thống điện được lắp đặt chuyên nghiệp và dễ quản lý hơn trong thực tế.

Bên cạnh đó, contactor Panasonic được thiết kế nhằm hỗ trợ điều khiển hệ thống điện nhiều pha hiệu quả hơn trong quá trình sử dụng thực tế. Thiết bị giúp quá trình đóng ngắt điện trở nên ổn định và thuận tiện hơn đồng thời hỗ trợ nâng cao hiệu quả vận hành cho các hệ thống điện có tải điện lớn hoặc hoạt động liên tục trong thời gian dài.
Việc sử dụng khởi động từ DIN 4P 40A BMD4040404ACV Panasonic giúp hệ thống điện vận hành ổn định hơn nhờ khả năng hỗ trợ đóng ngắt thiết bị điện thuận tiện và đồng bộ hơn. Thiết bị giúp hạn chế thao tác đóng cắt thủ công liên tục đồng thời hỗ trợ tối ưu khả năng điều khiển điện cho nhiều loại hệ thống điện hiện nay. Đây là giải pháp phù hợp cho các công trình yêu cầu khả năng vận hành điện ổn định và chuyên nghiệp hơn.
Với thiết kế DIN hiện đại, cấu trúc 4P hỗ trợ điều khiển hệ thống điện hiệu quả cùng kết cấu chắc chắn và tính ứng dụng linh hoạt, khởi động từ DIN 4P 40A BMD4040404ACV Panasonic là giải pháp phù hợp cho nhiều hệ thống điện dân dụng và công nghiệp hiện nay. Sản phẩm giúp hệ thống điện trở nên chuyên nghiệp hơn, hỗ trợ quản lý thuận tiện hơn và góp phần nâng cao hiệu quả vận hành cho toàn bộ công trình.
| Tên | Thương hiệu | Giá bán | Hình ảnh |
|---|---|---|---|
| Khởi động từ DIN 4P 63A BMD4063404ACV Panasonic | Panasonic | 2.058.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 4P 25A BMD4025404ACV Panasonic | Panasonic | 721.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 2P 63A BMD2063204ACV Panasonic | Panasonic | 1.771.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 2P 40A BMD2040204ACV Panasonic | Panasonic | 980.000đ |
![]() |
| Khởi động từ DIN 2P 25A BMD2025204ACV Panasonic | Panasonic | 686.000đ |
![]() |
Thông số kĩ thuật:
| Loại | 4 tiếp điểm thường mở (4NO) |
| Số cực | 4P |
| Điện áp điều khiển Uc | 240VAC (50/60Hz) |
| Điện áp định mức Ue | 415VAC |
| Dòng điện định mức | 40A |
| Kích thước | 54,0 x 82 x 60 mm |
| Tiêu chuẩn | IEC61095/ IEC60947-4-1 |
| Loại tải tương ứng dòng định mức & tiêu chuẩn | AC7a - AC1 |
| Lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |





